เรียนกับศูนย์ภาษา เทียบโอนหน่วยกิตได้แล้วนะ เรียนกับศูนย์ภาษา เทียบโอนหน่วยกิตได้แล้วนะ จัดชั้นเรียนภาษาอังกฤษ ปี 1 รหัส 67 นิสิตจบปลาย 65 และจบฤดูร้อน พ.ศ. 2566 (บางเขน) Posted in แท็บ: รับเข้าศึกษา-นิสิตใหม่ https://www.facebook.com/KULANGUAGECENTRE/ https://lang.human.ku.ac.th/ Share this article: Related Articles โครงการรับตรง (โควตาพิเศษ) นิสิตออทิสติกฯ 2564 LIVE ปฐมนิเทศและเปิดโครงการเรียนล่วงหน้า ฯ รุ่นที่ 16 (ย้อนหลัง) ประกาศมหาวิทยาลัย เรื่อง การหยุดเรียนและงดใช้อาคาร ทุนการศึกษาสำหรับนิสิตโครงการเรียนล่วงหน้าของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2566