ขอเรียนเชิญเข้าร่วมงานโครงการสัมมนา
“วันสถานประกอบการโครงการสหกิจศึกษาพบผู้บริหาร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์” ครั้งที่ 22
ตามที่มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์จะจัดงาน “วันสถานประกอบการโครงการสหกิจศึกษาพบผู้บริหาร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์” ครั้งที่ 22
และพิธีมอบประกาศเกียรติคุณแก่สถานประกอบการและนิสิตสหกิจศึกษาดีเด่น ประจำปี 2566
ในวันอังคารที่ 10 กันยายน พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 – 13.00 น. ณ ห้องประชุมสุธรรมอารีกุล ชั้น 1 อาคารสารนิเทศ 50 ปี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
โดยการจัดงานดังกล่าวมีการบรรยายพิเศษและมีพิธีมอบประกาศเกียรติคุณแก่สถานประกอบการ ซึ่งได้ให้การสนับสนุนรับนิสิตเข้าปฏิบัติงานในปีการศึกษา 2566
รวมทั้งการมอบใบประกาศนียบัตรแก่นิสิตสหกิจศึกษาดีเด่นที่เข้าร่วมโครงการสหกิจศึกษาและเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นระหว่างสถานศึกษาและสถานประกอบการ
เพื่อพัฒนาโครงการสหกิจศึกษาของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์อย่างมีประสิทธิภาพต่อไป
ในการนี้ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จึงขอเรียนเชิญท่านและ/หรือผู้แทนหน่วยงานของท่าน เข้าร่วมงาน
เพื่อรับมอบใบประกาศเกียรติคุณในวันเวลาและสถานที่ดังกล่าว
โดยสามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติม และกรอกแบบตอบรับผ่าน QR Code
ภายในวันพฤหัสบดีที่ 30 สิงหาคม พ.ศ. 2567
![](https://registrar.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/3-1-300x300.png)
![](https://registrar.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/1-300x300.png)
![](https://registrar.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/4-1-300x300.png)